



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA  
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

**MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA VIWANGO VYA VILAINISHI VYA MITAMBO NA  
MAGARI (LUBRICANTS AND OILS PRODUCTS)**

**Dar es Salaam, 28 Novemba, 2025**

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mafunzo ya ngazi ya uelewa juu ya matakwa ya viwango vya vilainishi vya mitambo na magari. Mafunzo haya yatafanyika tarehe 28 hadi 29 January 2026 katika ukumbi wa TBS, Makao Makuu Ubungo Dar es Salaam.

Walengwa wa mafunzo haya ni wataalamu wa **ubora viwandani, maabara, wazalishaji, fundi mitambo viwandani, fundi magari, waagizaji wa bidhaa kutoka nje ya nchi, wasambazaji na wadau wengine.**

Mshiriki atapaswa kujiandikisha kupitia barua pepe: [researchandtraining@tbs.go.tz](mailto:researchandtraining@tbs.go.tz): akianisha jina kamili, anwani, namba ya simu na taasisi (kama ipo).

Gharama za kushiriki mafunzo ni **Shilingi Laki Tatu Tu (TZS 300,000/-)** kwa siku zote mbili kwa mshiriki. Mshiriki atahitajika kujigharimia usafiri na malazi. Baada ya mafunzo mshiriki atapewa cheti cha ushiriki.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kwa namba **0800110827** kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa (02:00 asubuhi – 10:00 jioni).

Imetolewa na:

Gladness H. Kaseka  
**Meneja Uhusiano na Masoko**



**“Kuchochea Ubora na Usalama kwa Maisha Bora”**

**TBS MAKAO MAKUU**

Shirika la Viwango Tanzania  
Barabara ya Sam Nujoma /  
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam  
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA  
Simu Na: +255 22 245 0298/  
+255 22 245 0206  
Nukushi: +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827  
Barua pepe: [info@tbs.go.tz](mailto:info@tbs.go.tz)  
Tovuti: <http://www.tbs.go.tz>  
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya  
wateja: [malalamiko@tbs.go.tz](mailto:malalamiko@tbs.go.tz)  
Twitter: TBS\_Tanzania  
Instagram: tbs\_Viwango

**TBS KANDA YA  
KATI**

Jengo la Kambarage  
S. L. P. 2956  
DODOMA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 26 2520310

**TBS KANDA YA  
ZWA**

Jengo la NSSF,  
Ghorofa ya 3  
S. L. P. 1814  
MWANZA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 28 2505044

**TBS KANDA YA  
KASKAZINI**

Jengo la NSSF (Mafao  
House), Ghorofa ya 2  
S. L. P. 2399  
ARUSHA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 27 2520143

**TBS KANDA YA  
NYANDA ZA JUU  
KUSINI**

Jengo la NHIF,  
Ghorofa ya 7  
S. L. P. 1674  
MBEYA, TANZANIA  
Simu Na:  
+255 25 2502848

**TBS KANDA YA  
KUSINI**

Jengo la MTUWASA  
S. L. P. 1396  
MTWARA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 23 2334477

**TBS KANDA YA  
MAGHARIBI**

Jengo la NSSF (Mafao  
House), Ghorofa ya 2  
S. L. P. 1276  
KIGOMA,  
TANZANIA  
Simu Na:  
+255 28 2804023